Mayu 30th, 2022, PACK CLUB 100 sun zo Baojiali don ziyara da musanyawa.

Mayu 30th, 2022, PACK CLUB 100 sun zo Baojiali don ziyara da musanyawa.Babban injiniyan Baojiali- Chen Ke Zhi, ya halarci hirar.Abubuwan da hirar ta kunsa sune kamar haka:

1. Menene Baojiali ya yi don cika alkawuransa na muhalli koren yanayi?

Tambarin mu ya ƙunshi sassa biyu, ɗaya sunan kamfaninmu - Bao Jia Li (sunan Sinanci da Ingilishi), wani ɓangaren kuma shine "ECO Printing" a rubuta da Sinanci.Saboda koren kare muhalli shine hanyar da kamfaninmu ke bi tun lokacin da aka kafa shi. Koyaushe muna dage da yin amfani da kayan aiki da hanyoyin da suka dace da ECO don cimma ƙarancin gurɓataccen gurɓataccen iska da sharar gida a cikin aikin bugu. ecological muhalli: Dalilin da muke haɓakawa koyaushe shine kare muhallin kore, mun ɗauki Regenerative Thermal Oxidizer (RTO) don buga mu da gurɓataccen iskar gas don sake sarrafa iskar gas, ƙonewa bayan sake yin amfani da shi da sake amfani da makamashi. Mun kuma inganta mana tawada mai ruwa kuma mun canza tawada sannu a hankali don rage amfani da sauran ƙarfi.A fagen kayan kare muhalli, muna dogara ne akan haɓaka kayan marufi na Eco-friendly, kuma tsarin samarwa shima a hankali ya zama kore.Kamfaninmu yana aiwatar da tsarin kiyaye makamashi da rage fitar da hayaki don inganta mafi girman buƙatun kariyar muhalli da kimanta muhalli.A cikin 2019, Ofishin Muhalli na Chaozhou ya kima kasuwancinmu azaman Kasuwancin Kayayyakin Tsabtace.

2. Me ya sa ake ɗaukar "sababbin kayan" a matsayin ainihin dabarun?

A halin yanzu, a matsayin wani ɓangare na masana'antar tattara kaya, musamman a cikin 'yan shekarun nan, duk masana'antar suna ci gaba da matsawa kusa da hanyar kare muhalli.Muna kuma ƙoƙarin ƙirƙira sabbin kayan aiki waɗanda za a iya sake sarrafa su ko sake amfani da su.Tun da dukan masana'antu suna haɓakawa, dole ne kamfaninmu ya zarce a fagen sababbin kayan.Don haka, babban tsarin samfuran mu shine kayan da za'a iya sake yin amfani da su ko kayan da ba za a iya lalacewa ba, da kuma kayan mono wanda musamman za'a iya sake yin amfani da su 100% don tabbatar da cewa za'a iya sake amfani da albarkatun.A halin yanzu, wannan shine haɓakawa da R & D na sabon kayan abin da muke aiwatarwa zuwa kayan marufi.Abokan ciniki sannu a hankali suna da irin wannan ma'anar alhakin zamantakewa a kasuwa, saboda haka muna nufin fadada kasuwa tare da sababbin kayayyaki da samfurori don inganta ci gaban kamfanoni.

3. Waɗanne canje-canje ne suka faru a cikin buƙatun samfuran ƙasa a cikin 'yan shekarun nan?

Alamu na ƙasa sune abokan cinikinmu.A cikin 'yan shekarun nan, tare da ci gaban al'umma da kuma bayyana gaskiya, alamun suna fuskantar ƙarin zaɓuɓɓuka da ƙarin kwatance.A cikin irin wannan yanayi mai matukar fa'ida, kamfanoni bai kamata su tabbatar da inganci da yawa kawai ba, har ma sun cimma bangarori biyu.Ɗaya shine ƙirƙirar ƙima don samfuran samfura da samar da samfuran ƙirƙira da sabbin abubuwa.Tunda abokan cinikinmu duk sanannun samfuran ne a cikin gida da waje.A halin yanzu bukatun abokan ciniki suna haɓaka sannu a hankali, musamman don buƙatun abubuwan da za a iya sake yin amfani da su, masu lalacewa da kayan aiki.A cikin 'yan shekarun da suka gabata, mun kara zuba jari da bincike da ci gaba a wannan fanni.Har ila yau, mu ne kan gaba a cikin masana'antu don ƙirƙirar sababbin kayayyaki.A gefe guda, don yin cikakken shiri don bukatun abokan ciniki, yana nufin cewa yadda ake ba da sabis mai kyau?Baya ga sadarwar yau da kullun tsakanin mai siye da abokan ciniki, kamfaninmu yana da mataimaki na sarrafa oda ɗaya zuwa ɗaya ga duk abokan ciniki, kuma ya kafa ƙungiyar fasaha ta bayan-tallace-tallace a lokaci guda.Don zama mafi girma a kowane fanni, damu da abin da abokan ciniki ke damuwa!

labarai (2)

4. Menene matakan a sarrafa kansa da hankali?

Kamfaninmu yanzu yana sanya wannan a cikin muhimmin matsayi mai mahimmanci.Komai gwanintar basira, musamman ma'aikatan gaba, za su gaji a wani lokaci.Machines na iya gaske guje wa matsaloli da yawa a wannan ɓangaren.A cikin wannan zamani na tushen bayanai da basira, kamfanoni suna buƙatar ƙoƙarinsu don haɗa kimiyya da fasaha cikin tsari da samarwa.Sabili da haka, muna ba da kowane firinta tare da rajistar launi ta atomatik da tsarin dubawa mai inganci, tare da dubawa ta atomatik, wanda zai iya haifar da matsalolin ingancin samfuran.A cikin kewayon da ba za mu iya yi da hannu ba, za mu iya gane shi ta hanyar dubawa ta atomatik.Ana iya samun isar da mannewa ta atomatik a cikin lamination kuma ana iya samun duban jaka ta atomatik a yin jaka.Don haka don aiki da kai, komai daga bugu, lamination, zuwa yin jaka, kowane tsari yana rage amfani da aikin hannu kuma a hankali yana haɓaka sarrafa kansa na kowane tsari.

labarai-3

5. Me yasa sabbin masana'antu?Menene saka hannun jari da sikelin na yanzu na sabbin R&D?

Ƙirƙirar masana'antu ita ce hanya ɗaya tilo don haɓaka ci gaban kasuwanci.Don ci gaban masana'antu, kamfaninmu ya kafa ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antu da haɓaka haɓaka samfuran.Kowace shekara, kamfaninmu yana saka 3% na ƙimar fitarwa a cikin fasaha R & D azaman kuɗin R & D na fasaha.A matsayinsa na babban kamfani mai fasaha wanda aka ba shi matsayin cibiyar fasahar kasuwanci ta lardin Guangdong da cibiyar bincike da fasaha ta fasaha ta Guangdong, muna kuma hada gwiwa da kwalejoji da jami'o'i don kafa wuraren aiki na digiri na uku a cikin kamfaninmu don yin wasu haɓaka samfura da bincike, musamman ma. gabatarwa na sababbin kayan.Wannan hanya ce da dole ne kasuwancinmu ya bi, wanda zai iya taimakawa kasuwancinmu haɓaka kasuwa.A sa'i daya kuma, kirkire-kirkire na masana'antu na iya kara habaka gasa ga kamfanoni tare da zama karfin ci gaban masana'antu.

labarai (4)

6. Don Allah a takaice gabatar da layin samar da BOPET na Dongshanhu a reshen Baojiali.

Ana sa ran fara aiki da layukan samar da BOPET guda huɗu a cikin kamfanin reshen mu.A halin yanzu, biyu suna aiki kullum.An kafa wannan aikin a filin shakatawa na masana'antu na tafkin Dongshan, gundumar Chao'an, birnin Chaozhou, tare da yanki mai faɗin murabba'in murabba'in 200000.Yana gabatar da 8.7meters polyester mai aiki (BOPET) kayan samar da fim daga Bruckner, Jamus.Tare da fadin 8.7m da fitarwa na shekara-shekara na ton 38000 a kowace raka'a.Wannan aikin shine canji da haɓakawa na kamfaninmu, cike gibin samar da albarkatun kasa a yankin, rage farashin samar da bugu da haɓaka gasa, haɓaka haɓakawa da haɓaka sarƙoƙin masana'antu masu dacewa.BOPET na tafkin Dongshan yana da babban shinge da ayyuka da yawa.Layin samarwa na iya samar da albarkatun da masana'antun lantarki ke buƙata.Kayan aiki ba zai iya inganta kasuwancinmu kawai ba, har ma zai iya sa kamfaninmu ya kai matakin ci gaba na kasa da kasa, yana taka muhimmiyar rawa wajen bunkasa kasuwa.

labarai (5)
labarai (1)

Mawallafi: Guangdong baojiali New Material Co., Ltd. - Chen Kezhi.(Aubrey Yang ne ya Fassara)

Mai tushe: https://www.baojialipackaging.com/news/may-30th-2022-pack-club-100-come-to-baojiali-for-visit-and-exchange/

Source: https://www.baojialipackaging.com/

Haƙƙin mallaka na marubucin ne.Don sake buga kasuwanci, tuntuɓi marubucin don izini.Don sake bugawa ba na kasuwanci ba, da fatan za a nuna tushen.


Lokacin aikawa: Jul-06-2022